2.30 km, 30 m, 17 controls
1.80 km, 20 m, 13 controls
2.30 km, 40 m, 17 controls
1.80 km, 20 m, 14 controls
2.40 km, 40 m, 18 controls
2.40 km, 50 m, 19 controls
1.80 km, 20 m, 15 controls
1.90 km, 25 m, 15 controls
1.80 km, 20 m, 14 controls
1.70 km, 20 m, 13 controls
1.70 km, 20 m, 13 controls
1.70 km, 20 m, 12 controls
2.60 km, 40 m, 19 controls
1.80 km, 25 m, 14 controls
2.70 km, 40 m, 20 controls
1.90 km, 25 m, 14 controls
2.70 km, 50 m, 21 controls
3.00 km, 55 m, 22 controls
2.50 km, 35 m, 17 controls
2.40 km, 35 m, 17 controls
2.20 km, 35 m, 18 controls
2.20 km, 35 m, 18 controls
2.00 km, 25 m, 17 controls
1.80 km, 25 m, 16 controls
Place |
Name |
Reg. number |
Licence |
Club |
Time |
Loss |
1. |
Přinda Oldřich |
VLI5101 |
C |
VSK Slavia TU Libere |
13:13 |
+0:00 |
2. |
Juračka Vojtěch |
LPU5404 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
13:14 |
+0:01 |
3. |
Cabrnoch Jiří |
DKL5400 |
C |
TJ Sparta Doly Kladn |
13:16 |
+0:03 |
4. |
Erlebach Josef |
JIL5201 |
C |
OK Jilemnice |
13:18 |
+0:05 |
5. |
Uher Petr |
VSP5001 |
C |
USK Praha |
13:27 |
+0:14 |
6. |
Škoda Přemek |
VLI5301 |
C |
VSK Slavia TU Libere |
13:56 |
+0:43 |
7. |
Rančák Josef |
DOK5000 |
C |
OK Doksy |
15:01 |
+1:48 |
8. |
Babický Tomáš |
DLT5001 |
C |
OB Rozmarýn Litoměři |
15:03 |
+1:50 |
9. |
Třasák Milan |
LPU5206 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
15:38 |
+2:25 |
10. |
Knap Jan |
LPU5101 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
15:39 |
+2:26 |
11. |
Pilgr Bohuslav |
CET5101 |
C |
TJ Loko Česká Třebov |
15:47 |
+2:34 |
12. |
Farář Jaroslav |
LPU5001 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
16:20 |
+3:07 |
13. |
Farář Václav |
LPU5201 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
16:26 |
+3:13 |
14. |
Hořínek Jaroslav |
VSP5000 |
C |
USK Praha |
16:33 |
+3:20 |
15. |
Richtr Jiří |
JEN5001 |
C |
OB Jenišovice |
16:36 |
+3:23 |
16. |
Orálek Miroslav |
TTR5201 |
C |
OOB Třebíč |
16:48 |
+3:35 |
17. |
Toušek Miloslav |
MKP5000 |
C |
SK Meteor Kačerov Pr |
16:51 |
+3:38 |
18. |
Robotka Libor |
PBM5303 |
C |
TJ Spartak První Brn |
16:57 |
+3:44 |
19. |
Jedlička Miroslav |
LIT5302 |
C |
KOB Chemopetrol Litv |
17:14 |
+4:01 |
20. |
Sýkora Jiří |
AOP5401 |
C |
NORD Slavia Minerva |
17:23 |
+4:10 |
21. |
Juřeník Josef |
MOV5201 |
C |
SKOB Ostrava |
17:30 |
+4:17 |
22. |
Šorm Miroslav |
DKL5200 |
C |
TJ Sparta Doly Kladn |
18:51 |
+5:38 |
23. |
Ptáček Ladislav |
BBM5300 |
C |
KPKS BETA Brno |
18:59 |
+5:46 |
24. |
Žaludek Jindřich |
TZL5410 |
C |
SKOB Zlín |
19:23 |
+6:10 |
25. |
Vais Jiří |
HOS4801 |
C |
TJ Tatran Hostinné |
19:28 |
+6:15 |
26. |
Šroler Zdeněk |
KUN5201 |
C |
TJ Sokol Kunvald |
19:36 |
+6:23 |
27. |
Šíma Ladislav |
PZR5201 |
C |
SKP Žďár nad Sázavou |
19:39 |
+6:26 |
28. |
Koudelný Jiří |
TTR5401 |
C |
OOB Třebíč |
20:00 |
+6:47 |
29. |
Mrštík Václav |
LPU5002 |
C |
OK Lokomotiva Pardub |
21:10 |
+7:57 |
30. |
Hamáček Bohuslav |
LBE5000 |
C |
TJ Lokomotiva Beroun |
22:11 |
+8:58 |
31. |
Provazník Jiří |
TUR5102 |
C |
OOB TJ Turnov |
22:36 |
+9:23 |
32. |
Henek Milan |
RBK5307 |
C |
SK Radioklub Blansko |
23:45 |
+10:32 |
|
Gregoriades Zdeněk |
MKP5400 |
C |
SK Meteor Kačerov Pr |
DISK |
|
|
Rychlý Miloš |
OOP5302 |
C |
TJ Opava |
DISK |
|
1.80 km, 20 m, 13 controls
1.70 km, 20 m, 13 controls